VN Click Forum
Chào mừng bạn đến với VN Click Forum
Để có thể nhìn thấy link, download file đính kèm hay không có quảng cáo bạn cần đăng ký và (hoặc) đăng nhập
Chúc bạn tìm được những điều bổ ích và lý thú khi ở đây.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm forum
BQT Forum
Thân!

Về việc thay đổi Box Chat

View previous topic View next topic Go down

Mặc định Về việc thay đổi Box Chat

Post by ghostdragon94 on Tue Nov 09, 2010 11:16 am

Theo em nghĩ ta nên thay đổi box chat tự động đăng nhập bởi vì mỗi lần vào forum lại ấn đăng nhập thấy tốn time quá :D. (Mà hình như là box chat tự động đăng nhập của free forum đã có rùi - tại hổi trước em có làm web lớp bằng forumotion nên biết).

Ngoài ra nên để thêm 1 last topic để member có thể dễ dàng quan sát xem bài nào mới.

(Có lẽ admin nên đổi forum qua Vbb sẽ rất tốt. Hack mod được nhiều. Còn việc trang trí forum vbb thì chưa đầy 1 tuần là hoàn chỉnh, tại ta đã có sẵn banner hết roài...)
Đó là ý kiến riêng cá nhân, mong mọi người xem xét :2012:
ghostdragon94
Level 1
Level 1

Tiếng vang : 22
Độ uy tín : 10

View user profile

Back to top Go down

Mặc định Re: Về việc thay đổi Box Chat

Post by Administrator on Tue Nov 09, 2010 12:25 pm

ghostdragon94 wrote:Theo em nghĩ ta nên thay đổi box chat tự động đăng nhập bởi vì mỗi lần vào forum lại ấn đăng nhập thấy tốn time quá :D. (Mà hình như là box chat tự động đăng nhập của free forum đã có rùi - tại hổi trước em có làm web lớp bằng forumotion nên biết).

Ngoài ra nên để thêm 1 last topic để member có thể dễ dàng quan sát xem bài nào mới.

(Có lẽ admin nên đổi forum qua Vbb sẽ rất tốt. Hack mod được nhiều. Còn việc trang trí forum vbb thì chưa đầy 1 tuần là hoàn chỉnh, tại ta đã có sẵn banner hết roài...)
Đó là ý kiến riêng cá nhân, mong mọi người xem xét
Cảm ơn bạn ghostdragon94.
BQT sẽ xem xét những cái đúng trong ý kiến của bạn và thay đổi cho phù hợp.
Cảm ơn bạn!

-------------------------------------- Signature --------------------------------------
[center]Welcome to Diễn đàn tin học
[/center]
Administrator
Administrator
Administrator

Tiếng vang : 20096
Độ uy tín : 13

View user profile http://mycomputer.forumvi.net

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top